
Waziri Mkuu, Dkt. Mwigulu Nchemba, leo Oktoba 9, 2026 amezungumza na wawekezaji mbalimbali walioshiriki katika
Kongamano la Kimkakati la Uwekezaji na Masoko ya Fedha, lililofanyika katika Ukumbi wa Mikutano wa Citi Bank nchini Uingereza.
Katika Kongamano hilo, Dkt. Mwigulu amewaeleza
wawekezaji hao kuhusu uwepo wa mazingira rafiki ya
uwekezaji nchini Tanzania, yanayowezeshwa na sera, sheria
na miundombinu bora inayolenga kuvutia na kukuza uwekezaji katika sekta mbalimbali ikiwemo za benki na madini.
Waziri Mkuu, Dkt. Mwigulu yuko nchini Uingereza kwa ziara ya siku tano.






Post a Comment